ஒரு பெரிய ஸ்போர்ட்ஸ் போட்டியில் ஒரு அணி $1,000,000 வென்றால், எந்த ஒரு வீரரும் $200,000 காசோலையைப் பெறுவதில்லை. எந்தவொரு வீரரும் தங்கள் வங்கிக் கணக்கில் நிதியைப் பார்ப்பதற்கு முன், வேலை வாய்ப்பு அடிப்படையிலான பிளவுகள், நிறுவன விலக்குகள், ஒப்பந்த ஏற்பாடுகள் மற்றும் வரிப் பிடித்தம் ஆகியவற்றின் மூலம் பரிசுப் பணம் பாய்கிறது. இந்த கணிதம் எவ்வாறு செயல்படுகிறது என்பதைப் புரிந்துகொள்வது, வீரர்கள் தங்கள் முதல் ஒப்பந்தங்களில் நுழைவதற்கும், மேலாளர்கள் குழு ஒப்பந்தங்களை உருவாக்குவதற்கும், மேலும் அதிக வருமானம் ஈட்டுபவர்கள் ஏன் பெரும்பாலும் தலைப்புப் பரிசுப் புள்ளிவிவரங்களிலிருந்து மிகவும் மாறுபட்ட வருமானத்தைப் புகாரளிக்கிறார்கள் என்பதைப் புரிந்துகொள்ள முயல்கின்றனர்.
ஸ்டாண்டர்ட் ப்ரைஸ் பூல் பிளவு மாதிரிகள்
பரிசுக் குளம் விநியோகம் செங்குத்தான வளைவைப் பின்பற்றுகிறது, அங்கு முதல் இடம் குறைந்த வேலைவாய்ப்புகளுடன் ஒப்பிடும்போது சமமற்ற பங்கைப் பெறுகிறது. இந்த அமைப்பு வேண்டுமென்றே உள்ளது - ஒவ்வொரு வேலை வாய்ப்பு ஜம்பமும் நிதி ரீதியாக அர்த்தமுள்ளதாக இருப்பதை உறுதி செய்வதன் மூலம் அனைத்து அடைப்பு நிலைகளிலும் போட்டி மன அழுத்தத்தை அதிகரிக்கிறது.
$1,000,000 பரிசுத் தொகையுடன் ஒரு முக்கிய நிகழ்வில் ஐந்து வீரர்கள் குழு ஸ்போர்ட் (CS2, Dota 2, Valorant, LoL) க்கான வழக்கமான விநியோகம்:
| Placement | % of Pool | Payout | Per-Player (5-person team) |
|---|---|---|---|
| 1st | 25% | $250,000 | $50,000 |
| 2nd | 15% | $150,000 | $30,000 |
| 3rd–4th | 8% each | $80,000 each | $16,000 |
| 5th–8th | 4% each | $40,000 each | $8,000 |
| 9th–12th | 1.5% each | $15,000 each | $3,000 |
| 13th–16th | 0.75% each | $7,500 each | $1,500 |
டோட்டா 2 இன் தி இன்டர்நேஷனல் வரலாற்று ரீதியாக பெரிய குளங்களை இயக்குகிறது (பெரும்பாலும் $20M–$40M கிரவுட் ஃபண்டிங்குடன்), இது இந்த சதவீதங்களை மாற்றுகிறது ஆனால் செங்குத்தான வளைவை பராமரிக்கிறது. $30M தொகுப்பில், 25% மு��ல் இடம் $7,500,000 — org வெட்டுக்கள் மற்றும் வரிகளுக்கு முன் ஒரு வீரருக்கு $1,500,000.
Org Cuts: என்ன குழுக்கள் எடுக்கின்றன
நிறுவனங்கள் வீரர்களுக்கு விநியோகிப்பதற்கு முன் அணியின் மொத்த வேலை வாய்ப்பு பரிசில் இருந்து தங்கள் சதவீதத்தை கழிக்கின்றன. பயிற்சி பணியாளர்கள், பூட்கேம்ப் வசதிகள், பயணம், உபகரணங்கள், உள்ளடக்க தயாரிப்பு மற்றும் வீரர்களின் சம்பளம் போன்ற செயல்பாட்டு செலவுகளை org's எடுத்துக்கொள்வது ஈடுசெய்கிறது. Org வெட்டு சதவீதங்கள் org வழங்கும் ஆதாரங்களுடன் தொடர்புபடுத்துகின்றன.
| Org Tier | Typical Cut | What It Funds |
|---|---|---|
| Tier 1 (major organizations) | 10–20% | Full facilities, coaching, travel, salaries, housing |
| Tier 2 (established mid-size) | 20–30% | Some salary, partial coaching, travel subsidies |
| Tier 3 (semi-pro/regional) | 30–40% | Limited support, branding, registration fees |
| Grassroots/amateur orgs | 40–50% | Tournament registration, jersey costs only |
| Player-owned collectives | 0–5% | Administrative overhead only |
** வேலை செய்த உதாரணம் — அடுக்கு 2 org, 25% வெட்டு, $80,000 குழு பரிசு (3வது–4வது முடிவு):**
- அமைப்பு பெறுகிறத���: $80,000 × 25% = $20,000
- பிளேயர் பூல்: $80,000 – $20,000 = $60,000
- ஒரு வீரருக்கு (5 வீரர்கள்): $60,000 / 5 = $12,000 ஒவ்வொன்றும்
org கட் பேச்சுவார்த்தை பெரும்பாலும் வீரர் முகவர்கள் தங்கள் கட்டணத்தை சம்பாதிக்கும் இடமாகும். $150,000 பரிசில் 30% இலிருந்து 20% வரை ஒரு org குறைப்பை நகர்த்துவது என்பது $15,000 அதிகமாக வீரர்களிடையே பிரிக்கப்பட்டுள்ளது - ஐந்து பேர் கொண்ட குழுவிற்கு $3,000.
வீரர் ஒப்பந்தங்கள் மற்றும் சம்பளம் vs பரிசுப் பிரிப்பு
Tier 1 மற்றும் Tier 2 orgs இல் உள்ள பெரும்பாலான தொழில்முறை வீரர்கள் பரிசு வருவாயுடன் கூடுதலாக அடிப்படை சம்பளம் பெறுகின்றனர். 2026 இல் சம்பளம் பரவலாக உள்ளது:
- டயர் 1 ஸ்டார்டர்கள் (T1, Cloud9, Team Liquid caliber): $5,000–$25,000/மாதம்
- அடுக்கு 2 (நிறுவப்பட்ட பிராந்திய அணிகள்): $1,500–$5,000/மாதம்
- அடுக்கு 3 (அரை சார்பு): $0–$1,500/மாதம் அல்லது வருவாய் பங்கு மட்டும்
பரிசுப் பிளவுகள் பொதுவாக சம்பளத்திலிருந்து தனித்தனியாக பேச்சுவார்த்தை நடத்தப்படுகின்றன. சில ஒப்பந்த���்களில் பரிசுப் பிரிப்புத் தளங்கள் அடங்கும் - அணி ஒரு வரம்புக்கு மேல் சம்பாதித்தால், org இன் சதவீதம் குறையும். ஒரு பொதுவான அமைப்பு: $50,000க்கு கீழ் உள்ள பரிசுகளில் 30% org குறைப்பு, $50,000க்கு மேல் 20% ஆக குறைகிறது.
பெஞ்ச் பிளேயர்களில் உள்ள ரோஸ்டர் ஸ்லாட்டுகள் (வீரர்கள் ஒப்பந்தம் ஆனால் தீவிரமாக போட்டியிடவில்லை) பொதுவாக குறைந்த சம்பளம் மற்றும் ஒப்பந்த மொழியைப் பொறுத்து குறைக்கப்பட்ட அல்லது பூஜ்ஜிய பரிசுப் பிரிப்பு ஆகியவற்றை உள்ளடக்கியது. "பரிசுப் பிரிப்பு" என்பது ஆன்லைன் தகுதிகளை உள்ளடக்கியதா என்பதை ஒப்பந்தங்கள் வெளிப்படையாக வரையறுப்பதை வீரர்கள் உறுதிசெய்ய வேண்டும்.
நாடு வாரியாக போட்டி வெற்றிகள் மீதான வரி
பரிசுத் தொகை ஒவ்வொரு அதிகார வரம்பிலும் வரிக்கு உட்பட்ட வருமானமாக கருதப்படுகிறது. போட்டியை நடத்தும் இடம் மற்றும் வீரர் வசிக்கும் நாடு ஆகியவற்றைப் பொறுத்து நிறுத்தி வைக்கும் விகிதம்.
| Country | Withholding on Foreign Nationals | Resident Rate | Notes |
|---|---|---|---|
| United States | 24–30% (treaty-dependent) | 22–37% marginal | W-2G issued for prizes over $600 |
| United Kingdom | 20–45% | 20–45% | Treated as trading income or income tax |
| Germany | 26.375% capital + solidarity | 14–45% | Prize income taxed as miscellaneous income |
| South Korea | 22% | 6–45% | KeSPA-affiliated events may have different treatment |
| China | 20% flat | 20% flat | Individual income tax applies |
| Sweden/Nordics | 30–52% | 30–52% | High top marginal rates reduce effective prize take |
| Canada | 15–33% | 15–33% | Same marginal rates as employment income |
அமெரிக்காவை தளமாகக் கொண்ட போட்டி அமைப்பாளர்கள் (ESL, BLAST, PGL நிகழ்வுகள் US அரங்குகளில் நடைபெறும்) வரி ஒப்பந்தம் விகிதத்தைக் குறைக்கும் வரையில், அமெரிக்க அல்லாத வீரர்களிடமிருந்து 30% நிறுத்தி வைக்க வேண்டும். அமெரிக்காவுடனான ஸ்வீடனின் ஒப்பந்தம் நிறுத்திவைப்பதை 15% ஆகக் குறைக்கிறது. US நிறுத்திவைத்த பிறகு, ஸ்வீடிஷ் வீரர்கள் பொதுவாக ஸ்வீடிஷ் வரிக்கு எதிராக ஒரு கிரெடிட்டைப் பெறுகிறார்கள், ஒட்டுமொத்தமாக அதிக ஸ்வீடிஷ் விகிதத்தை திறம்பட செலுத்துகிறார்கள்.
பரிசுக் குழுவால் அதிகம் சம்பாதிக்கும் கேம்கள்
வரலாற்று பரிசுக் குளத் தரவு ஆவணப்படுத்தப்பட்ட போட்டிகள் முழுவதும் கண்காணிக்கப்படும் ஒட்டுமொத்த விநியோகங்களைப் பிரதிபலிக்கிறது.
| Game | All-Time Prize Pool | Top Single Event | Avg Top-10 Lifetime Earnings |
|---|---|---|---|
| Dota 2 | $350M+ | $34.3M (TI10) | $4.2M |
| Fortnite | $140M+ | $30M (World Cup 2019) | $1.8M |
| CS2 / CS:GO | $130M+ | $2.5M (per Major) | $0.9M |
| League of Legends | $90M+ | $2.2M (Worlds 2023) | $0.7M |
| VALORANT | $55M+ | $2.0M (Champions) | $0.4M |
| PUBG | $45M+ | $6M (Global Series) | $0.5M |
| Call of Duty | $35M+ | $4.6M (CDL annual) | $0.6M |
டோட்டா 2 இன் க்ரவுட்ஃபண்டிங் மாடல் (பேட்டில் பாஸ் வருவாய் பங்கு) அதன் பரிசுக் குளங்களை ஒரு புறம்போக்கு ஆக்குகிறது. CS2 அதிக போட்டிகளைக் கொண்டுள்ளது, எனவே மொத்த விநியோகம் அதிகம், ஆனால் தனிப்பட்ட நிகழ்வுகள் சிறியவை. 2019 ஆம் ஆண்டில் ஃபோர்ட்நைட்டின் உலகக் கோப்பை வரலாற்றில் மிகப்பெரிய யூத் ஸ்போர்ட்ஸ் பேஅவுட் நிகழ்வாக உள்ளது - 16 வயதான கைல் "புகா" கியர்ஸ்டோர்ஃப் $3,000,000 தனியாக வென்றார்.
சுதந்திரமாக செல்வதற்கு எதிராக ஒரு அமைப்பில் சேருதல்
ஏற்கனவே உள்ள தனிப்பட்ட பிராண்ட் மற்றும் பார்வையாளர்களைக் கொண்ட நிறுவப்பட்ட வீரர்களுக்கு, சுயாதீனமாக செல்வதற்கான நிதிக் கணிதம் கணிசமாக மேம்பட்டுள்ளது. ஸ்ட்ரீமிங் வருவாய், யூடியூப் ஸ்பான்சர்ஷிப்கள் மற்றும் நேரடி பிராண்ட் ��ீல்கள் ஆகியவை ஒரு காலத்தில் org உள்கட்டமைப்புக்குத் தேவையாக இருந்தது, இப்போது திறமையான ஏஜென்சிகள் மற்றும் மேலாண்மை நிறுவனங்கள் மூலம் சுயாதீனமாக நிர்வகிக்க முடியும்.
பிரேக்-ஈவன் பகுப்பாய்வு:
| Factor | With Org (25% cut) | Independent |
|---|---|---|
| Prize from $100K finish | $15,000/player (after 25% cut) | $20,000/player (no cut) |
| Monthly salary | $3,000 | $0 |
| Annual salary contribution | $36,000 | $0 |
| Sponsorship access | High (org deals) | Lower initially |
| Infrastructure (bootcamp, coaching) | Included | ~$2,000–5,000/month DIY |
| Net advantage per $100K prize | –$5,000 vs independent | +$5,000 vs org |
பரிசுத் தொகையை மட்டும் குறைப்பதற்கு ஒரு முக்கிய பரிசு முடிவிற்கு ஒரு வீரருக்கு நிகர மதிப்பில் குறைந்தபட்சம் $5,000 வழங்க வேண்டும். பெரும்பாலான நிறுவனங்கள் சம்பளம் + உள்கட்டமைப்பு மூலம் இதை வழங்குகின்றன. முக்கிய நிகழ்வுகளில் சிறந்த இடங்களைத் தொடர்ந்து முடிக்கும் வீரர்களுக்கு, தனிப்பட்ட ஸ்பான்சர்ஷிப் வருமானம், சம்பளம் மற்றும் பலன்களில் org வழங்குவதை விட அதிகமாக இருந்தால் கணக்கீடு சுதந்திரத்தை நோக்கி மாறுகிறது.
புதிய வீரர்களுக்கான org இணைப்பின் உண்மையான மதிப்பு அணுகல் - பயிற்சி வசதிகள், பயிற்சி நெட்வொர்க்குகள், போட்டி அழைப்புகள் மற்றும் சர்வதேச நிகழ்வுகளுக்கான விசா/பயண ஆதரவு. இந்த பணமில்லா பலன்களை கணக்கிடுவது கடினம் ஆனால் ஒரு வீரர் மேல் மட்டத்தில் போட்டியிட முடியுமா என்பதை வழக்கமாக தீர்மானிக்கலாம்.